User Login

TipidCP.com is the premier forum and trading portal of the Filipino mobile phone enthusiasts. Got something to say, sell, or buy? Sign up for an account now. It's absolutely free!

Forum Topic

Starmobile Knight

  • Pa help naman nawala po yung MAC Address, WiFi Mac Address and Blutooth. Ayaw gumana ng Bluettoth at WiFI nh Starmobile KNIGHT ko. Ano po dapat ko gawin para umayos? Pa- flash po ba sa Stock ROM gagagana na po ba ulit?
  • May iPhone 5 fitted case/bumper ba na compatible with SM Knight?
  • syempre wala di naman sila magkasukat ginaya lang itsura ng iphone
  • guys any way para mareplace ang battery ng SMK?
  • help po why walang option for front cam sa knight ko thanks!
  • guys meron bang nagbebenta ng defective smk dito, pm me pls.
  • Hi guys,me alm b kayo n nag aasyos ng screen ng smk nbasag kasi ung akin eh,please help nmn or kung cnu cnu gusto bumili nito benta k nlng,ung screen lng ang rob ko eh pero lhat in good condition p wlang scratch ung likod kasi lagi ko me hardcase eh,thanks in advance guys,,

    -- edited by cyjay_1931 on Dec 13 2014, 05:10 AM
  • bilhin nyo na starmobile knight ko 2k nlang.
  • Hi, may nakakaalam po ba kung may other options pa para sa battery ng SM Knnight? Ang tagal na bloated ng battery ng unit ko and di ko na magamit talaga. Ang laging sinasabi ng service center kapag tumatawag ako is di na daw magpproduce ng battery for SM Knight kasi end of life na yung model. Sayang kasi, parang wala pang 1 year ko siya ginagamit then biglang deffective na yung battery so maaga ko siya pinag-retire. Help.

Browse Items

Search TipidCP


New Items for Sale

New Want to Buys

Active Items for Sale

Active Want to Buys